• Imel: sales@rumotek.com
  • Kyakkyawan Sinanci iri-iri na Kamfanin Ferrite Magnetic

    Takaitaccen Bayani:

    Hard ferrite bisa ga barium ferrite da strontium foda (dabarun sinadarai BaO • 6Fe2O3 da SrO • 6Fe2O3) ƙera. Sun ƙunshi karafa masu oxidized, don haka an haɗa su a cikin rukunin kayan yumbu. Sun ƙunshi kusan. 90% baƙin ƙarfe oxide (Fe2O3) da 10% alkaline ƙasa oxide (BaO ko SrO) - albarkatun kasa waɗanda suke da yawa kuma marasa tsada. Suna rarraba zuwa isotropic da anisotropic, sassan na karshen suna daidaitawa a cikin guda ɗaya
    shugabanci wanda samun mafi kyawun halayen magnetic. Isotropic maganadiso ana siffata ta hanyar matsawa yayin da anisotropic maganadiso ake matsa a cikin wani Magnetic filin. Wannan yana ba da maganadisu tare da fifikon shugabanci kuma ya ninka ƙarfin ƙarfinsa sau uku.


    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Mun shirya don raba iliminmu na tallace-tallace a duk duniya kuma muna ba ku shawarar samfuran da suka dace a mafi yawan tsadar tsada. Don haka Kayayyakin Profi suna ba ku mafi kyawun fa'idar kuɗi kuma muna shirye don samarwa tare da juna tare da Kyakkyawan Nau'ikan Kamfanin Magnetic na China iri-iri na Ferrite Magnetic, Kuma muna ba da damar sa ido kan kowane samfuri tare da bukatun abokan ciniki. Tabbatar da isar da mafi kyawun Taimako, mafi fa'ida Mai inganci, Isarwa da sauri.
    Mun shirya don raba iliminmu na tallace-tallace a duk duniya kuma muna ba ku shawarar samfuran da suka dace a mafi yawan tsadar tsada. Don haka Kayan aikin Profi suna ba ku mafi kyawun fa'idar kuɗi kuma a shirye muke mu samar tare da junaSin Pump Magnet , Injiniyan R&D da ya cancanta zai kasance a wurin don sabis ɗin shawarwari kuma za mu yi ƙoƙarin mu don biyan bukatun ku. Don haka ku tuna don jin daɗin tuntuɓar mu don tambayoyi. Za ku iya aiko mana da imel ko kira mu don ƙananan kasuwanci. Hakanan kuna iya zuwa kasuwancinmu da kanku don ƙarin sanin mu. Kuma tabbas za mu ba ku mafi kyawun zance da sabis na siyarwa. A shirye muke mu gina kwanciyar hankali da zumunci tare da 'yan kasuwanmu. Don cimma nasarar juna, za mu yi iya ƙoƙarinmu don gina ingantaccen haɗin gwiwa da aikin sadarwa na gaskiya tare da abokanmu. Fiye da duka, muna nan don maraba da tambayoyinku game da kowane kayan cinikinmu da sabis ɗinmu.
    Gabatarwa:
    Hard ferrite bisa ga barium ferrite da strontium foda (dabarun sinadarai BaO • 6Fe2O3 da SrO • 6Fe2O3) ƙera. Sun ƙunshi karafa masu oxidized, don haka an haɗa su a cikin rukunin kayan yumbu. Sun ƙunshi kusan. 90% baƙin ƙarfe oxide (Fe2O3) da 10% alkaline ƙasa oxide (BaO ko SrO) - albarkatun kasa waɗanda suke da yawa kuma marasa tsada. Suna rarraba zuwa isotropic da anisotropic, sassan na karshen suna daidaitawa a cikin guda ɗaya
    shugabanci wanda samun mafi kyawun halayen magnetic. Isotropic maganadiso ana siffata ta hanyar matsawa yayin da anisotropic maganadiso ake matsa a cikin wani Magnetic filin. Wannan yana ba da maganadisu tare da fifikon shugabanci kuma ya ninka ƙarfin ƙarfinsa sau uku.
    Amfani:
    Kamar yadda aka saba da tukwane na oxide, ƙaƙƙarfan maganadisu na ferrite suna nuna halayen juriya ga danshi, masu kaushi, maganin alkaline, raunin acid, gishiri, mai da gurɓataccen iskar gas. Gabaɗaya, ana iya amfani da maganadisu mai wuyar ferrite ba tare da ƙarin kariyar lalata ba.
    Siffa:
    Saboda tsananin taurinsu (6-7 Mohs), ferrite maganadiso ba su da ƙarfi kuma suna kula da ƙwanƙwasa ko lankwasawa. Lokacin sarrafa su, dole ne a yi amfani da kayan aikin lu'u-lu'u. Yanayin aiki tare da maganadisu ferrite gabaɗaya tsakanin -40ºC da 250ºC.
    Aikace-aikace:
    Ana amfani da siffofi daban-daban a aikin injiniya na aiki, kamar sarrafa kansa da sarrafa ma'auni. Sauran aikace-aikace kamar Injin lantarki na Mota (wipers, sit chair motor), Koyarwa, Mai ɗaukar ƙofa, Keke Magnetic da kujera tausa, da sauransu.
    A yau, ferrite masu ƙarfi suna wakiltar mafi girman rabon maganadisu na dindindin da aka samar. Sabanin abubuwan maganadisu na AlNiCo, ferrites masu ƙarfi suna da alaƙa da ɗimbin yawa amma ƙarfin filin tilastawa. Wannan yana haifar da siffa gaba ɗaya na kayan. Barium ferrite da strontium ferrite sun bambanta dangane da kayan farawa. An ƙaddara duk ƙimar da aka bayyana ta amfani da daidaitattun samfuran bisa ga IEC 60404-5. Abubuwan dalla-dalla masu zuwa suna aiki azaman ƙimar tunani kuma suna iya bambanta.

    Sintered Ferrite Magnet Abubuwan Jiki
    Daraja Kasancewa Rev. Temp. Kofi. Daga Br Karfin Tilastawa Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi na ciki Rev. Temp.-Coeff. da Hcj Max. Samfuran Makamashi Max. Yanayin Aiki Yawan yawa
    Br (KGs) Hcb (KA) Hcj (KA) (BH) max. (MGOe) g/cm³
    Y10T 2.0-2.35 -0.20 1.57-2.01 2.64-3.52 +0.30 0.8-1.2 250 ℃ 4.95
    Y20 3.2-3.8 -0.20 1.70-2.38 1.76-2.45 +0.30 2.3-2.8 250 ℃ 4.95
    Y22H 3.1-3.6 -0.20 2.77-3.14 3.52-4.02 +0.30 2.5-3.2 250 ℃ 4.95
    Y23 3.2-3.7 -0.20 2.14-2.38 2.39-2.89 +0.30 2.5-3.2 250 ℃ 4.95
    Y25 3.6-4.0 -0.20 1.70-2.14 1.76-2.51 +0.30 2.8-3.5 250 ℃ 4.95
    Y26H 3.6-3.9 -0.20 2.77-3.14 2.83-3.21 +0.30 2.9-3.5 250 ℃ 4.95
    Y27H 3.7-4.0 -0.20 2.58-3.14 2.64-3.21 +0.30 3.1-3.7 250 ℃ 4.95
    Y28 3.7-4.0 -0.20 2.20-2.64 2.26-2.77 +0.30 3.3-3.8 250 ℃ 4.95
    Y30 3.7-4.0 -0.20 2.20-2.64 2.64-2.77 +0.30 3.3-3.8 250 ℃ 4.95
    Y30H-1 3.8-4.0 -0.20 2.89-3.46 2.95-3.65 +0.30 3.4-4.1 250 ℃ 4.95
    Y30BH 3.8-3.9 -0.20 2.80-2.95 2.90-3.08 +0.30 3.4-3.7 250 ℃ 4.95
    Y30-1 3.6-4.0 -0.20 1.70-2.14 1.76-2.51 +0.30 2.8-3.5 250 ℃ 4.95
    Y30BH-1 3.8-4.0 -0.20 2.89-3.46 2.95-3.65 +0.30 3.4-4.0 250 ℃ 4.95
    Y30H-2 3.95-4.15 -0.20 3.46-3.77 3.90-4.21 +0.30 3.5-4.0 250 ℃ 4.95
    Y20-2 3.95-4.15 -0.20 3.46-3.77 3.90-4.21 +0.30 3.5-4.0 250 ℃ 4.95
    Y32 4.0-4.2 -0.20 2.01-2.38 2.07-2.45 +0.30 3.8-4.2 250 ℃ 4.95
    Y33 4.1-4.3 -0.20 2.77-3.14 2.83-3.21 +0.30 4.0-4.4 250 ℃ 4.95
    Y35 4.0-4.1 -0.20 2.20-2.45 2.26-2.51 +0.30 3.8-4.0 250 ℃ 4.95

    Lura:
    Muna zama ɗaya kamar na sama sai dai idan an ƙayyade daga abokin ciniki. Curie zafin jiki da ƙimar zafin jiki don tunani kawai, ba a matsayin tushen yanke shawara ba.
    Matsakaicin zafin aiki na maganadisu yana iya canzawa saboda rabon tsayi da diamita da abubuwan muhalli.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana